

BODI YA KOROSHO TANZANIA

HEAD OFFICE - MTWARA
P.O. BOX 533
Telephone: (023) 2333303
Fax: (023) 2333536
E-Mail: info@cashew.go.tz
dg@cashew.go.tz



BRANCHES
DAR ES SALAAM
P.O. Box 9234
Telephone: (022) 2113161
Fax: (022) 2117918
TANGA
P.O. Box 5065
Telephone (027) 2647304
Fax: (027) 2646850
TUNDURU
P.O. Box 127
Telephone/Fax (025) 2680221

TAARIFA KWA WANUNUZI WA KOROSHO GHAFI KUHUSU UTARATIBU MPYA WA KUOMBA LESENI MSIMU WA 2018/2019

Bodi ya Korosho Tanzania inapenda kuyatangazia Makampuni yanayotarajia kununua Korosho ghafi kwa Msimu wa Masoko na Mauzo wa 2018/2019 kuwa kuna mabadiliko chanya kufuatia maagizo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli aliyotoa kwenye kikao na wanunuzi wa Korosho ghafi tarehe 29/10/2018. Mabadiliko hayo ni kama ifuatavyo; Ada ya huduma itakuwa ni shilingi 10 kwa Kilo moja ya Korosho ghafi badala ya shilingi 17 ya awali. Pia gharama za magunia kwa kilo moja ya korosho ghafi itakuwa ni shilingi 52.50.

Mabadiliko mengine ni kuhusu kinga ya dhamana (Bid Security) ambapo kuanzia sasa wanunuzi wote waliosajiliwa na kuthibitika wamekidhi vigezo wanatakiwa kuweka kinga ya dhamana ya mnada (Bid Security) kwa fedha taslimu kwa viwango vinavyoonekana hapo chini.

TANI KWA MNADA MMOJA	KIASI CHA DHAMANA (TSHS)
50 - 100	20,000,000.00
101 - 250	50,000,000.00
251 - 500	100,000,000.00
501- 1,000	300,000,000.00
1,001-3,000	500,000,000.00
3,000-Nakuendelea	1,000,000,000.00

Fedha za kinga ya dhamana (Bid security) zitawekwa kwenye akaunti za Bodi ya Korosho kama ifuatavyo:

Na	Jina la Benki	Jina la Akaunti	Akaunti ya Shilingi (TSHS)	Akaunti ya Dollar (USD)
1	Exim Bank ltd	Bodi ya Korosho Tanzania	0301001023	0500029014
2	CRDB Bank Plc	Bodi ya Korosho Tanzania	0150015826000	

Fedha za ada ya huduma zitalipwa Bodi ya Korosho kupitia akaunti ifuatayo:

Na	Jina la Benki	Jina la Akaunti	Akaunti ya Shilingi (TSHS)
1	CRDB Bank Plc	Bodi ya Korosho Tanzania	0150015826000

Aidha fedha za magunia zitalipwa kwenye akaunti za vyama Vikuu vya Ushirika kama itakavyoainishwa kwenye hati ya madai (invoices).

Imetolewa na:

**Mkurugenzi Mkuu,
Bodi ya Korosho Tanzania,
Barabara ya TANU,
S. L. P 533,
MTWARA.**