

## FOMU YA TAARIFA ZA MKULIMA WA ZAO LA KOROSHO

1. Mkoa
2. H/Wilaya
3. Kata
4. Kijiji/Mtaa



5. Jina la Mkulima:

Jina la Kwanza     
  Jina la Pili     
  Jina la Tatu (Jina la Ukoo)

6. Tarehe ya kuzaliwa (Siku/Mwezi/Mwaka)  7. Jinsia (ME/KE)

8. Namba ya Simu

9. Namba ya Akaunti  10. Jina la Benki

11. Aina ya kitambulisho (Tick): Cha Taifa  Cha Kura  Leseni ya Udereva  Barua ya Mtendaji wa Kijiji/Kata

12. Namba ya kitambulisho

13. Wewe ni Mwanachama wa Ushirika (AMCOS)? Ndiyo  Hapana

14. Jina la AMCOS ya kuuzia korosho

15. Mahali, Ukubwa wa Shamba na Idadi ya Mikorosho

Shamba	Kijiji/Mtaa	Kata	Ukubwa Wa Shamba (Ekari)	Idadi ya Mikorosho Midogo (Hadi Miaka 5)	Idadi ya Mikorosho ya Kati (Miaka 6 Hadi 30)	Idadi ya Mikorosho Mikubwa (Zaidi ya Miaka 30)
La Kwanza						
La Pili						
La Tatu						
La Nne						

16. Uthibitisho:

Jina la Mkulima.....Saini.....Tarehe.....

Jina la Mtendaji wa Kata/Kijiji.....Saini.....Tarehe & Mhuri....

**MUHIMU:** Ili fomu ikamilike, maswali yote ni lazima kujazwa pamoja na kuambatisha picha ya Mkulima husika.