

BODI YA KOROSHO TANZANIA



TAARIFA KWA WANUNUZI WA KOROSHO GHAFI NA WADAU WA TASNIA YA KOROSHO NCHINI JUU YA VIWANGO VYA UPUNGUFU WA UZITO (UNYAUFU) KATIKA UHIFADHI WA KOROSHO GHALA KUU

Bodi ya korosho Tanzania (CBT) inapenda kuwataarifu wanunuzi wote wa korosho ghafi nchini kwamba hakuna kiwango cha upungufu wa uzito (unyaufu) katika korosho zilizohifadhiwa ghala kuu kwa kipindi kilicho chini ya miezi sita. Hivyo mnunuzi yeyote atakayekatwa kiwango chochote cha upungufu wa uzito wakati wa kutoa korosho ghala kuu, kwa kipindi hicho awasilishe malalamiko yake kwa barua kwa Mkurugenzi Mkuu, Bodi ya Korosho Tanzania.

Imetolewa na:

Francis Alfred

KAIMU MKURUGENZI MKUU

02 NOVEMBA, 2020