

BODI YA KOROSHO TANZANIA
FOMU YA MAOMBI YA MKOPO WA VIUATILIFU VYA ZAO LA KOROSHO
VINAVYOUZWA NA BODI YA KOROSHO TANZANIA MSIMU WA 2019/2020

1. Jina la Mkulima:

Jina la Kwanza	Jina la Pili	Jina la Tatu (Jina la Ukoo)

2. Anuani ya mkulima:

Mkoa <input style="width: 80%;" type="text"/>	H/Wilaya <input style="width: 80%;" type="text"/>
Kata <input style="width: 80%;" type="text"/>	Kijiji/Mtaa <input style="width: 80%;" type="text"/>

3. Namba ya simu:

au

4. Namba ya Akaunti:

5. Jina la Benki:

6. Jina la AMCOS ya kuuzia korosho:

7. Aina ya Viuatilifu anavyohitaji kukopa:

NA.	VIUATILIFU	IDADI (Mifuko/Lita)	BEI(Tshs)	JUMLA(Tshs)
1	Salfa ya Unga		32,000/=	
2	Duduba		28,500/=	
3	Movil		14,500/=	
4	Badimenol		27,000/=	
5	Bachloronil		26,000/=	
JUMLA KUU				

8. Ghala la kuchukulia viuatilifu (Chagua kwenye Mwongozo)

9. Warehouse risiti (WHRN)

10. Stakabadhi (CPR No.)

UTHIBITISHO WA MKULMA

Ninakiri kuwa mimi ni mkulima wa korosho na nimekubali kukopeshwa pembejeo tajwa hapo juu na kwamba nitalipa kiasi cha Tsh(50%) taslimu na kiasi kilichobaki cha Tsh(50%) kikatwe kwenye mauzo ya korosho zangu msimu wa 2019/2020 .

Saini ya mkulima..... Tarehe.....

UTHIBITISHO WA VIONGOZI

Nathibitisha kuwa mtajwa hapo juu ni mkulima halisi katika eneo langu na nitasimamia mauzo ya korosho zake kupitia AMCOS husika na kukata malipo ya mkopo huu kutoka kwenye mauzo ya korosho zake.

Jina la Mtendaji wa Kata/Kijiji.....

Namba ya simu.....Saini na Mhuri.....

Jina la Mwenyekiti/Katibu wa AMCOS.....

Namba ya simu..... Saini na Mhuri.....

Jina la Mwenyekiti/Meneja Mkuu wa UNION

Namba ya simu..... Saini na Mhuri.....